SVILUPPARE PUNTI CHIAVE DI FORZAUna volta che hai

TheMummichogblog è un partecipante al Amazon Services LLC Associates programma, un programma di affiliazione pubblicitario progettato per fornire un mezzo per siti per guadagnare tariffe pubblicitarie con la pubblicità e il link al amazon.com. Amazon, il logo di Amazon, AmazonSupply, e il logo AmazonSupply sono marchi di Amazon.com, Inc. o delle sue affiliate.

“Ne kemi marrë 2 litra më shumë nga pak undersizing padi, e cila gjithashtu shkurton rreth 7 për qind e terhiq aerodinamik.

“Dhe ne kemi marrë 2 litra më shumë për metër katror për sekondë duke ridizajnimin e zippers dhe seams.

“Kjo shton deri në 11 më shumë litra pėrshkueshmėrisė se çdo padi tjetër.”

 

Çfarë vëreni që është i ndryshëm midis dy versioneve?

Të cilat një është më e kuptueshme? Pse?

Çfarë qëllimi do të përmbledh të shërbejë?

Edhe pse të dhënat janë shumë teknike, shumica prej nesh mund të ndiqni Shembulli 2 shumë më mirë se Shembullin 1. Pika kyçe vjen deri para ( “ju merrni 11 më shumë litra ajër me kostum tonë”); Pastaj, pas tre artikujve të të dhënave mbështetëse, fjalia përmbledhje lidhjet hark në paketën.

Njoftim në faqen 71 si Tad përdorur mjet projektues për të zhvilluar këtë pikë kyçe.

Parimi këtu është e thjeshtë: Përsëritja një pikë e bën më të lehtë për të kujtuar. Përmes përsëritje të çimentos në trurin e tyre pasqyrë e re, “aha!” moment që kalon një paradigmë. persuaders profesionale janë në dijeni të këtij parimi; siç thotë Malcolm Gladwell “Kuptoni çfarë Nike dhe Coca-Cola kuptojnë: se në qoftë se ata mund të bëjnë markave të tyre kudo, në qoftë se ata mund t’i lyesh në tabela, në tregon e produktit brenda dyqane ushqimore, në komoditet dyqan dritare, në anët e ndërtesave , në bluza dhe kapele bejsbolli, mbi hoods dhe kulmet e makinave gara, në përhapet ngjyra në fatkeqësi revista, ata mund të bëjnë mesazhi i tyre të pamundur të injorohej. Sekreti nuk është mashtrim, por përsëritja, jo tjerrje artful, por flet qartë. “[26]

Qëllimi juaj është për të bërë mesazhin tuaj të pamundur të injorojë, që të angazhohen dhe të riangazhohet trurin e dëgjuesit tuaj. Ju bëni këtë duke thënë, mbështetur, dhe përmbledh çdo pikë kyçe.

Ju mund të përdorni këtë Triple S Formula në situatat e komunikimit shumë, jo vetëm në një prezantim formal. Përdorin atë kur shefi juaj ju pyet një pyetje, kur ju jeni përgjigjur në një takim, kur ju jeni në telefon me një klient. Formula ndihmon dëgjuesit tuaj të kujtuar dhe për të kuptuar pikat tuaja.

Në prezantimin Amita, ajo tha blerësit e saj se ata kurrë nuk do të ketë inventar më pak ose më shumë se ata e nevojshme. Ajo doli me tri pikë për të mbështetur këtë pretendim dhe përdorur Triple S Formula për të planifikuar nga ato pika. (Shih se si pikat kyçe Amita janë shpërthyer në ilustrim që fillon më poshtë.)

Amita është treguar një histori bindëse se si e saj ndryshon kompanisë nga tipike prodhuesi-në vend të shkaktuar probleme për konsumatorët e saj si “të tjerët” të bëjë, ajo zgjidhjen e tyre. Dhe tani ajo ka tre pika të forta mbështetëse.

Si në lidhje me prezantimin tuaj? Mund të përdorni mjet projektues për të dalë me pikat e forta mbështetëse? A mund të vënë ato në Triple S Formula, siç ka bërë Amita?

———

አዳብሩ ቁልፍ ነጥቦች ለማዳበር
የእርስዎ መልዕክት የታቀዱ ከፈጠሩ በኋላ, የእርስዎ ግብ ሁልጊዜ አድማጮች እውቀት እና ባህሪ shift ከመሆን ጋር, የእርስዎን የዝግጅት ያለውን ስጋ እና ድንች ለመወሰን ቦታ ላይ ናቸው, የእርስዎ ዓላማ ማዳበር, እና አድማጮች ለመረዳት.

“እኔ ምን ትላለህ?” አንድ አቀራረብ ያቀዱ ጊዜ ይህ ሁልጊዜ ጥሩ ጥያቄ ነው. የ አእምሮ ውስጥ ትልቅ ከፍተኛ-ደረጃ መልእክት, ድርሻ ወደ አንድ ትልቅ ሐሳብ ሊኖረው ይችላል, ነገር ግን በትክክል ምን ማለት ነው?

የእርስዎ የዝግጅት አካል የሚሆን ይዘት ለማዳበር በጣም የተሻለው መንገድ ለማፍለቅ ነው. አንተም በአእምሮህ ውስጥ ዙሪያ የይዘት ከመሥራታቸው ብዙ አለኝ, ስለዚህ አስቀድመው እነሱ መጠየቅ ይችላል ጥያቄዎች እንዲሁም እንደ እነርሱ ማወቅ ያለብዎት ነገር በማሰብ, ለአድማጮች በመተንተን ብዙ ተምሬያለሁ አስታውስ. አሁን በቃ መውጣት እና ተደራጅተው ማግኘት ይኖርብናል.

በመግቢያው, አካል, እና መደምደሚያ: ውጤታማ አቀራረብ ወደ ሦስት ክፍሎች አሉ. መጀመሪያ በጣም ቁልፍ አሳማኝ ነጥቦች መውጣት አካል ጋር ይጀምሩ. እንግዲህ በጣም ኃይለኛ መግቢያና መደምደሚያ ለመፍጠር ይመራናል.

እዚህ ለመሞከር አንዳንድ ማፍለቅ ዘዴዎች ናቸው:

ውጭ ላይ ራስ ሁሉ ሐሳብ ያግኙ ፖስት-በውስጡ አንድ ሰሌዳ ላይ ወጣ መታ, ወይም ዘመናዊ ስልክ-ሁሉ ለእናንተ በጣም ምቹ ነው ላይ ደባሪ ይጠቀማሉ.

ከዛ መገልበጥ, እንደ ፈጣን ይችላሉ መነጋገር እና ድምጽ መቅረጽ.

እንደ ፈጣን የምትችለውን እንደ ይችላሉ ብዙ ሃሳቦች እንደ ጋር ውጡ.

የእርስዎ ሐሳቦች አልፈርድም. እነርሱም ይመጣሉ እንደ ብቻ እነሱን ለመቅዳት. አንተ ዲዳ ነገሮች እያሉ ስለ የሚጨነቁ ከሆነ, እናንተ ሁሉ ላይ ምንም ብለው እስከ ማቆም ይችላል.

እርስዎ መሰረት ማጥፋት ሲሆኑ, እና አቋም ለማስረዳት ስድሳ ሰከንዶች አላቸው የሚያስብ ሰው የምትወያዩበት ነን እንበል. ራስህን ይመዝግቡ.

ከየትኛውም ቦታ ጀምር. የእርስዎ የዝግጅት መጀመሪያ ላይ መጀመር የለብዎትም.

የአንጎል ሳይንቲስቶች አሁን አዲስ ግንዛቤዎችን እነዚህን የመሳሰሉ አጋጣሚዎች ላይ ይመጣል እናውቃለን. የ “እሰይ!” ቅጽበት እኛ ብዙውን ጊዜ ተሞክሮ neocortex, በአንጎል የፈጠራ ማዕከል በመላ ጋማ-ሞገድ እንቅስቃሴ “ጋማ ጩቤ” ማለትም በድንገት ፍላሽ ማስያዝ ነው. እነዚህ ጋማ መቆራረጥና ብዙውን ጊዜ ችግሩን እና በዙሪያው ብቻ ነጻ-ጓደኛ “እንሂድ” ጊዜ, በነሲብ ላይ ይከሰታል. [21] ይህ ምን ያህል ፈጣን ማፍለቅ ሥራ ነው. ሁሉ ጋር አስቀድመው ያደረገው ሰብስቦ ወደ ታላቅ መረጃ, የእርስዎ አንጎል synthesize እና ውጭ-በትክክል እርስዎ ዓላማ ለመደገፍ ያስፈልገናል ምን ምርጥ ሃሳብ ለማግኘት የበሰለ ነው.

አዲስ የዝግጅት ያህል, Tad በፍጥነት ላይ ጻፍ ሃሳቦች ወደ መረጠ ፖስት-ይህም ማስታወሻዎች. በዚህ አቀራረብ ውስጥ ያለውን ጥቅም እሱ ቡድን የሚችለውን እና ማስታወሻዎች ጊዜ የተጠናቀቀ ማፍለቅ ዝግጅት ነው. በሚቀጥለው ገጽ ላይ Tad ማስታወሻዎች ይመልከቱ.

 

አሁን Tad ስራ እነዚህን ሃሳቦች አንዳንድ መዋቅር ለመስጠት ነበር.

አንደኛ, ምክንያታዊ ቡድኖች ውስጥ አኖራቸው ለእያንዳንዱ ቡድን አንድ መለያ ሰጥቷል.

(በሚቀጥለው ገጽ ላይ የመጨረሻ ትዕዛዝ ይመልከቱ) ውሂብ ለማስረዳት, ከዚያ ውሂብ ጋር መጀመር እሱ ውሂብ አግኝቷል እንዴት መንገር, እና; ከዚያም ሰውየውን ምክንያታዊ መስሎ አንድ ቅደም ተከተል በእያንዳንዱ ቡድን ውስጥ ሃሳቦች ዝግጅት አደረጉ.

ባለፈው Tad ላይ ያለውን ሐሳቦች ተደራጅተው ነበር, እና ይህንን ሥራ ለማድረግ ብቻ ተኩል ሰዓት ገደማ ወደ እርሱ ወስዶ. ዝርዝር የቴክኒክ ነበሩ ቢሆንም አቀራረቡ ቀላል ይሆናል: የእሱ አዲስ የእሽቅድምድም የጦር በፍጥነት ከማንኛውም ሌላ የጦር ይልቅ ነበረ: እርሱ ይህ ነበረ ሊያረጋግጥ አልቻለም

 

በፍጥነት ለምን ፈጣን, እና እሱ ለእናንተ መንገር ይችላል. ይህ ያላቸውን የአቋም ለውጥ ለማድረግ የሚያስፈልገው ሁሉም አድማጮቹ ነበር. ማንኛውም ተጨማሪ ብቻ ያላቸውን አንጎል አያጨናንቁም ውሂብ ተጽእኖ ማደፍረስ, እና ውሳኔ ማዘግየት ነበር.

ራስዎ ይሞክሩት. የራስህን ሐሳቦችን ለማፍለቅ ከዚያም ቡድን ከእነርሱ. የት የእርስዎ ሐሳቦች መካከል ያለውን ግንኙነት ማየት ነው? ዝግጅ ከእንግዲህ በላይ በሦስት ዋና ዋና ቡድኖች, ከዚያም በእያንዳንዱ ቡድን ውስጥ ቅደም ሃሳቦች ማመቻቸት. እነዚህ ቡድኖች አቀራረብዎን ዋና ርእሶች ይሆናሉ.

ሦስት ዎቹ ቁንጅና
ለምን Tad ሐሳቦች መካከል ሦስት ቡድኖች ጋር መጥተው ነበር? ለምን አራት ወይም አምስት ወይም ስድስት?

Amazon e il logo di Amazon sono marchi di Amazon.com, Inc., o delle sue affiliate.